Jinsi ya Kumridhisha Mwanamke Kimapenzi: Mambo matano (5) anayohitaji Mwanamke kutoka kwa Mwanaume


Wanaume hatimaye kutambua kwamba hawapo peke yao kitandani na kwamba kumridhisha mwanamke ni muhimu katika kudumisha uhusiano wa kimapenzi! Kuchukua hii kutoka kwangu  nawaambieni, haya mambo matano yakitekelezwa kwa ufasaha, yatafanya mwanamke wako achanganyikiwe zaidi kila saa!
  1. Wanataka uwe wa mwisho kumaliza: Kawaida wanawake huchelewa kutosheka kimapenzi zaidi ya wanaume, wastani wa dakika 8 zaidi wakati kikawaida wanaume wengi humaliza mapema hata kabla dakika 8 hazijafika!
  2. Anapenda umpe maandalizi ya kutosha: Mwanamke huhitaji mda huu kabla ya tendo ili kuamsha hisia zao na kulainisha uke wake vizuri tayari kwa kuingizwa! Asipopata mda mzuari wa maandalizi, tendo zima hugeuka kuwa la maumivu. Maandalizi mazuri pia ni njia nzuri ya kumsogeza kazibu na kilele.
  3. Kuchezea kinembe! Kinembe ni sehemu ambayo misisimko mingi kama sio yote, huanzia. Ukidharau kinembe basi kwa hakika inatosha kabisa kumfanya mwanamke asiridhike!
  4. Maongezi ya kingono: Anapenda sana! Anapata nyege sana anaposkia kuwa unatamani sana kumridhisha! Mwabie utamfanyia nini na utamfanyaje na kwamba lengo lako ni kumpa utamu usio semeka!
  5. Muulize ni kitu gani hasa anatamani umfanyie kitandani: Kila mtu ni tofauti inapokuja kwenye swala zima la ngono. Njia pekee ya uhakika ya kujua nini mwanamke anapenda kutoka kwako ni kumuuliza. Udadisi wako unaweza pia kumfanya akutamani zaidi.
Hauhitaji kuwa mtanashati ili kumridhisha mwanamke kimapenzi! Unahitaji udadisi kidogo na kujifunza zaidi

6 comments:

  1. AISEEEEEEE NMEFRHISHWA KWA HYO BHNA

    ReplyDelete
  2. mi naitwa Dennis kutoka mor nachangya kwa kusema nmeipenda hii mwana maana inaelimisha kwa 7bu kuna mijanaume mingne inafkamiaga 2 na kuanza kuwaumiza wapenzi zao

    ReplyDelete
  3. mi naitwa HURUMA nimependa hiyo baadhi nimefanya.....ila asante kwa points...

    ReplyDelete
  4. e bwana hpo pouwaa sana ila vipi ile kulamba hyo maeneo ni nzuri kiafya kweli hiyo mkuu

    ReplyDelete


Tafadhali! Usiandike matusi hapa.